Aðalfundur PGA 2018

27661472_765852313600177_1305263031_nAðalfundur PGA á Íslandi fór fram laugardaginn 3. febrúar í íþróttamiðstöð GKG og voru 25 félagsmenn mættir til fundarins. Að venju var glæsileg dagskrá í kringum fundinn. Tómas Aðalsteinsson hóf daginn með fyrirlestri um hugarþjálfun kylfinga og eftir aðalfundinn fóru fram umræður um afreksgolf á hæsta stigi. Að auki fór fram hin árlega púttkeppni og að lokum snæddu félagsmenn saman um kvöldið.

IMG_1397Á sjálfum aðalfundinum fór Karl Ómar Karlsson, formaður PGA á Íslandi, yfir skýrslu stjórnar. Ólafur Björn Loftsson, framkvæmdastjóri félagsins, fór yfir reikninga félagsins og kynnti fjárhagsáætlun ársins. Áhugaverðar umræður fóru fram um hin ýmsu mál tengd starfseminni. Derrick Moore, Hulda Birna Baldursdóttir, Sigurpáll Geir Sveinsson og Snorri Páll Ólafsson hlutu kosningu meðstjórnanda til tveggja ára. Birgir Leifur Hafþórsson, Karl Ómar Karlsson, Nökkvi Gunnarsson og Sturla Höskuldsson voru kosnir fyrir ári síðan til tveggja ára. Agnar Már Jónsson og Helgi Anton Eiríksson gáfu ekki kost á sér til áframhaldandi stjórnarsetu. Hlynur Geir Hjartarson hafði dregið sig úr stjórn snemma á síðasta ári vegna anna.

Í lok fundar voru eftirfarandi verðlaun veitt fyrir árangur á árinu 2017.

Kylfingur ársins: Ólafía Þórunn Kristinsdóttir

IMG_1396

 

 

 

 

 

 

 

PGA meistari ársins: Axel Bóasson

IMG_1404

 

 

 

 

 

 

 

PGA kennari ársins: Derrick Moore

IMG_1409

This entry was posted in PGA. Bookmark the permalink.

Comments are closed.