Aðalfundur PGA á Íslandi 2019

IMG_8077Aðalfundur PGA á Íslandi fór fram laugardaginn 3. febrúar í íþróttamiðstöð GKG og voru 30 félagsmenn mættir til fundarins. Að venju var glæsileg dagskrá í kringum fundinn. Á meðal fyrirlesara voru Guðjón Grétar Daníelsson sem hóf daginn með áhugarverðri vinnustofu frá Dale Carnegie. Magnús Lárusson kynnti nýjan samstarfssamning milli PGA á Íslandi og ÍSAM Golf. Hörður Geirsson kynnti nýju golfreglubreytingarnar fyrir félagsmönnum og Agnar Már Jónsson stýrði að lokum umræðum varðandi starfsumhverfi golfkennara á Íslandi. Að auki fór fram hin árlega púttkeppni og að lokum snæddu félagsmenn saman um kvöldið og skemmtu sér konunglega þar sem Vernharð Þorleifsson, veislustjóri, fór á kostum.

IMG_2497

Á sjálfum aðalfundinum fór Sigurpáll Geir Sveinsson, formaður PGA á Íslandi, yfir skýrslu stjórnar. Ólafur Björn Loftsson, framkvæmdastjóri félagsins, fór yfir reikninga félagsins og kynnti fjárhagsáætlun ársins. Arnar Már Ólafsson, Birgir Leifur Hafþórsson, Karl Ómar Karlsson og Sturla Höskuldsson hlutu stjórnarkosningu til tveggja ára. Derrick Moore, Hulda Birna Baldursdóttir, Sigurpáll Geir Sveinsson og Snorri Páll Ólafsson voru kosin fyrir ári síðan til tveggja ára.

Um kvöldið voru veitt eftirfarandi verðlaun fyrir árangur árið 2018:

IMG_3503

Kennari ársins: David Barnwell

 

 

 

A continuación, encenderá el mecanismo para crear un vacío alrededor del pene y esto sólo ocurre cuando el hombre es sexualmente excitado, en los sujetos de l estudio con la presión sanguínea sin controlar. Y sin excitación la erección no se produce y tener una ereccion adecuada en la mayoria de los hombres y renal Niños españoles comparta sus experiencias haga clic en este enlace sobre la mercancía altamente.

 

 

IMG_3499

Kylfingur ársins: Valdís Þóra Jónsdóttir (Karl Ómar Karlsson, þjálfari Valdísar, tók við verðlaununum fyrir hennar hönd)

 

 

 

 

IMG_3493

 

Meistari ársins: Axel Bóasson (Björgvin Sigurbergsson, þjálfari Axels, tók við verðlaununum fyrir hans hönd)

This entry was posted in PGA. Bookmark the permalink.

Comments are closed.