Aðalfundur PGA á Íslandi fór fram um helgina – Davíð Gunnlaugsson kjörinn PGA kennari ársins 2020

Screenshot 2021-03-17 at 11.16.18

Aðalfundur PGA á Íslandi fór fram laugardaginn 13. mars í íþróttamiðstöð GKG og voru 37 félagsmenn mættir til fundarins. Dagskráin hófst með áhugarverðum fyrirlestri frá Inga Þór Einarssyni um ábyrgð þjálfara gagnvart iðkenda. Í kjölfarið fór fram aðalfundurinn sjálfur þar sem formaður félagsins, Birgir Leifur Hafþórsson, fór yfir skýrslu stjórnar.  Ólafur Björn Loftsson, framkvæmdastjóri félagsins, fór yfir ársreikning og kynnti fjárhagsáætlun ársins. Fjórir PGA meðlimir gáfu kost á sér í stjórn félagsins og hlutu þeir Arnar Már Ólafsson, Davíð Gunnlaugsson, Karl Ómar Karlsson og Snorri Páll Ólafsson   stjórnarkosningu til tveggja ára. Ástrós Arnarsdóttir, Birgir Vestmar Björnsson, Dagur Ebenezersson og Sigurpáll Geir Sveinsson voru kosin fyrir ári síðan til tveggja ára og mynda þessir átta PGA meðlimir því stjórn félagsins árið 2020.

PGAIngi2

Birgir Leifur Hafþórsson gaf ekki kost á sér til áframhaldandi stjórnarsetu og Ólafur Björn Loftsson hefur nýverið tekið við starfi afreksstjóra GSÍ og mun hætta sem framkvæmdastjóri til þriggja ára. Stjórn PGA vill þakka þeim fyrir vel unnin störf fyrir félagið á liðnum árum.

Þrenn verðlaun voru veitt á laugardaginn fyrir árið 2020.

Kosið var um kennara ársins þar sem félagsmenn tilnefndu PGA kennara og skipuðu eftirfarandi kennarar 7 efstu sætin (í stafrófsröð):
Arnar Már Ólafsson
Davíð Gunnlaugsson
David Barnwell
Heiðar Davíð Bragason
Hlynur Geir Hjartarson
Ragnhildur Sigurðardóttir
Snorri Páll Ólafsson

Eftir gífurlega spennandi kosningu félagsmanna urðu þeir Arnar Már Ólafsson og Davíð Gunnlaugsson efstir með jafnmörg atkvæði. Úrslitakosning fór þá fram og skiptust atkvæði þannig að Davíð fékk 51% atkvæða og Arnar Már 49%. Davíð Gunnlaugsson er þar af leiðandi kjörinn PGA kennari ársins 2020.

Matsnefnd félagsins velur PGA kylfing ársins og afhenti Victor Viktorsson titilinn fyrir hönd nefndarinnar til Guðmundar Ágústs Kristjánssonar.

Screenshot 2021-03-17 at 14.17.52

PGA Meistari ársins er Bjarki Pétursson fyrir lægsta skor atvinnukylfings í Íslandsmótinu í höggleik

PGA á Íslandi óskar verðlaunahöfum innilega til hamingju með árangurinn!

Screenshot 2021-03-17 at 14.25.59

 

 

 

This entry was posted in PGA. Bookmark the permalink.

Comments are closed.