Tillaga að lagabreytingu á aðalfundi

Eftirfarandi tillaga að lagabreytingu hefur verið lögð fram fyrir aðalfund félagsins þann 2. febrúar næstkomandi:

Núverandi grein:

6. gr. Stjórn félagsins

Stjórn félagsins skipa fimm félagsmenn. Stjórnin skal kosin á aðalfundi. Afl atkvæða ræður úrslitum á fundinum. Kjörgengi til stjórnarsetu hafa þeir meðlimir sem uppfylla skilyrði A – B – C og D liði 3. greinar. Leitast skal þó við að skipa golfkennara með viðurkennd kennsluréttindi í stjórn félagsins. Ekki geta fleiri en tveir aðilar með aukaaðild verið í stjórn hverju sinni. Stjórn félagsins velur sér formann og skiptir með sér verkum.

Breitt 6.gr

Stjórn félagsins skipa fimm aðalmenn og tveir varamenn . Stjórnin skal kosin á aðalfundi. Afl atkvæða ræður úrslitum á fundinum. Kjörgengi til stjórnarsetu hafa þeir meðlimir sem uppfylla skilyrði A – B – C og D liði 3. greinar. Leitast skal þó við að skipa golfkennara með viðurkennd kennsluréttindi í stjórn félagsins. Ekki geta fleiri en tveir aðilar með aukaaðild verið í stjórn hverju sinni. Stjórn félagsins velur sér formann og skiptir með sér verkum.

This entry was posted in Fundir. Bookmark the permalink.

Comments are closed.