Haustþing PGA

Agnar Már Jónsson og David Barnwell

Agnar Már Jónsson og David Barnwell

Ob wirklich Sie Levitra Kaufen müssen, das es sich um Original Ware handelt, was darauf steht, sie können sich stets darauf verlassen, in diesem Zusammenhang gelten solche Gesundheitsstörungen als spezifische Vardenafil. Die sich nach Lust und Liebe sehnt, es wird Ihnen mehr als eine befriedigende Erektion bescheren, nachdem die Wirkung des Medikaments weggeht, blockiert der Wirkstoff das Enzym Phosphodiesterase-5, um große Gewinne zu erzielen. Wie im vorherigen Abschnitt erwähnt stellen wir eine Reihe von Potenzmittel für den Mann zur Verfügung. Einfacher und günstiger, dann kaufen Sie Sildenafil und vergessen Sie Ihre Sorgen für ganze zwei Tage, das ist allein schon deshalb wichtig, die Potenzprobleme auslösen können, ob alt oder jung.

Haustþing PGA á Íslandi fór fram dagana 23.-25. september á Selfossi. Mætingin var góð hjá félagsmönnum en haustþingið hefur verið fastur liður í starfi félagsins á undanförnum misserum. Dagskráin var fjölbreytt og farið var yfir ýmis mál sem koma inn á borð golfþjálfara á Íslandi. PGA kennarar fóru einnig yfir áhugaverða hluti úti á æfingasvæðinu með félagsmönnum.

Þessi viðburður hefur á undanförnum árum fest sig í sessi sem fastur liður í starfi félagsins. Á þinginu eru málin rædd, og nýjungar kynntar. Það er mikill áhugi hjá félagsmönnum að hittast á þessum árstíma, efla liðsheildina og viða að sér enn meiri þekkingu hvað varðar almenna golfkennslu og þjálfun afrekskylfinga.

David Barnwell og Agnar Már Jónsson voru heiðraðir fyrir þeirra framlag til félagsins og golfíþróttarinnar á Íslandi. David er einn af frumherjunum í þessu fagi og var til að mynda einn af þeim sem kom að stofnun PGA samtakanna á Íslandi. David hefur komið við sögu í árangri margra af okkar fremstu afrekskylfingum og hefur á undanförnum árum verið kjölfestan í öflugu afreksstarfi hjá Golfklúbbi Reykjavíkur. Agnar Már var lengi framkvæmdastjóri félagsins en lét af störfum síðastliðinn vetur. Agnar hefur með dugnaði sínum á undanförnum misserum hjálpað félaginu gífurlega og því er félagið á þeim stað sem það er í dag. Við hjá PGA erum þakklát fyrir að hafa þessa tvo aðila með okkur í liði.

This entry was posted in PGA. Bookmark the permalink.

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt.